Sabóor 14
Yàqute maase na
Mu jëm ci njiital jàngkat yi, ñeel Daawuda.
 
Ab dof a ngi naa ci xelam: «Yàlla amul!»
Ñu ni mel ay def njekkar, seeni jëf siblu,
kenn defu ci lu baax.
Aji Sax jee tollu asamaan, jéer doom aadama,
di seet ku ci xelu, tey sàkku Yàlla.
Ñépp lajj,
bokk yàqu yaxeet.
Kenn deful lu baax,
du kenn sax.
Aji Sax ji nee: «Xanaa ñiy def lu bon ñépp xamuñu dara?
Ñuy lekk sama ñoñ niw ñam,
te sàkkuwuñu Aji Sax ji.»
Foofu lañuy tiite tiitaange lu réy!
Du Yàllaa ngi ànd ak kuréli ñu jub ñi?
Ku néewlee yaakaar, ngeen tas ko,
waaye Aji Sax ji la làqoo.
 
Ana kuy xettlee Israyil fa Siyoŋ?
Éy bés bu Aji Sax ji delloo ñoñam ndam,
ndaw mbégte ci giirug Yanqóoba!
Ndaw bànneex laa ne, ci Israyil gii!