^
Joṣua
Olúwa pàṣẹ fún Joṣua
Rahabu àti àwọn Ayọ́lẹ̀wò
Israẹli kọjá nínú odò Jordani
Ìkọlà fún ìran tuntun Israẹli? Ìkọlà ní Gilgali
Àjọ ìrékọjá ní Gilgali
Odi Jeriko wó lulẹ̀
Ẹ̀ṣẹ̀ Akani
Ìparun Ai
Májẹ̀mú tí a sọ di ọ̀tun ní orí òkè Ebali
Ìwà àrékérekè Gibeoni
Òòrùn dúró jẹ́
A pa ọba Amori márùn-ún
A ṣẹ́gun àwọn ìlú ìhà gúúsù
A ṣẹ́gun àwọn ọba ìhà àríwá
Orúkọ àwọn ọba tí a ṣẹ́gun
Ilẹ̀ tí ó kù láti gbà
Pínpín ilẹ̀ ìhà ìlà-oòrùn Jordani
Pínpín ilẹ̀ ìhà ìwọ̀-oòrùn Jordani
A fún Kalebu ní Hebroni
Ìpín fún ẹ̀yà Juda
Ìpín fún ẹ̀yà Efraimu àti Manase
Pínpín ilẹ̀ tí ó kù
Ìpín ti ẹ̀yà Benjamini
Ìpín ti ẹ̀yà Simeoni
Ìpín fún ẹ̀yà Sebuluni
Ìpín fún ẹ̀yà Isakari
Ìpín fún ẹ̀yà Aṣeri
Ìpín fún ẹ̀yà Naftali
Ìpín fún ẹ̀yà Dani
Ìpín fún ẹ̀yà Joṣua
Àwọn ìlú ààbò
Àwọn ìlú àwọn ọmọ Lefi
Àwọn ẹ̀yà ti ìlà-oòrùn padà sí ilẹ̀ ìní wọn
Ọ̀rọ̀ ìdágbére Joṣua sí àwọn olórí
Májẹ̀mú di ọ̀tun ní Ṣekemu
Ikú Joṣua àti Eleasari