^
YOWAANA
Yeesu Kirist moo di Kàddu gi ak leer gu wóor gi
Yaxya nee na, du Almasi bi
Yeesu moo di Gàttub Yàlla
Ñi jëkka doon taalibey Yeesu
Yeesu woo na Filib ak Nataneel
Yeesu dem na céet ga ca dëkku Kana
Yeesu dàq na jaaykat ya ca kër Yàlla ga
Yeesu waxtaan na ak njiitu diine
Yeesu moo gëna màgg Yaxya
Yeesu waxtaan na ak jigéen ji amoon juróomi jëkkër
Taalibey Yeesu ya délsi nañu
Ñu bare ci waa Samari gëm nañu Yeesu
Yeesu faj na xale ba bëggoona dee
Yeesu faj na jarag
Sañ-sañu Doomu Yàlla ji
Firnde yi wone sañ-sañu Yeesu
Yeesu dundal na mbooloo mi
Yeesu dox na ci ndox
Yeesu mooy ñam wiy joxe dund
Taalibey Yeesu yu bare weddi nañu
Yeesu ca màggalu Mbaar ya
Yeesu jàngle na ca màggal ga
Ndax Yeesu mooy Almasi bi?
Njiiti Yawut yi gëmuñu Yeesu
Jigéen ji doon njaaloo
Li Yeesuy wax mooy dëgg
Waa kër Ibraayma
Waa kër Seytaane
Li Yeesu seede ci mbiram
Yeesu faj na gumbag judduwaale
Farisen laaj nañu gumba, gi ñu wéral
Ngumbag xel
Misaal ci mbirum sàmm bi ak xar yi
Yawut ya nanguwuñu Yeesu
Deewu Lasaar
Yeesu mooy ndekkite, mooy dund
Lasaar dekki na
Pexe yi jëm ci Yeesu
Maryaama sotti na latkoloñ ci tànki Yeesu
Yeesu dugg na Yerusalem
Yeesu wax na ci ni mu wara faatoo
Yeesu bàyyi na Yawut ya ci seen ngëlëm
Yeesoo raxas na tànki taalibeem
Yeesu yégle na ne Yudaa moo koy wor
Yeesu yégle na ne, Piyeer dina ko weddi
Yeesu dëfal na xolu taalibeem yi
Yeesu mooy yoon wi jëm ci Yàlla
Yeesu dig na leen Xel mu Sell mi
Yeesu, garab gu wóor gi
Nit ñi bañ nañu Yeesu ak ay taalibeem
Jëfi Dimbalikat bi
Naqar wa, soppaliku na bànneex
Yeesu not na àddina
Yeesu ñaanal na boppam
Yeesu ñaanal na ay taalibeem
Yeesu ñaanal na ñi koy gëm ëllëg
Jàpp nañu Yeesu
Yóbbu nañu Yeesu ca Anas
Piyeer weddi na Yeesu
Sarxalkat bu mag ba seetlu na Yeesu
Piyeer dellu weddi Yeesu
Yeesu ca kër Pilaat
Àtte nañu Yeesu ci dee
Daaj nañu Yeesu ci bant
Yeesu saay na
Rob nañu Yeesu
Yeesu Kirist dekki na
Yeesu feeñu na Maryaamam Magdala
Yeesu feeñu na taalibe yi
Yeesu ak Tomaa
Yeesu feeñu na juróom ñaari taalibe
Yeesu ak Piyeer