^
LUUG
Ubbite gi
Jibril yégle na juddub Yaxya
Jibril yégle na juddub Yeesu
Maryaama seeti na Elisabet
Maryaama woy na mbaaxu Yàlla
Juddub Yaxya
Sakari sant na Yàlla
Yeesu juddu na ca Betleyem
Malaaka feeñu na ay sàmm
Yóbbu nañu Yeesu ca kër Yàlla ga ca Yerusalem
Yeesu ca kër Yàlla ga
Waareb Yaxya
Yaxya sóob na Yeesu ci ndox
Cosaanu Yeesu Kirist
Yeesu dékku na ay nattu ci pexey Seytaane
Yeesu ci dëkku Nasaret
Yeesu faj na nit ku am rab
Yeesu faj na jarag yu bare
Yeesu woo na ay taalibe
Yeesu faj na ku gaana
Yeesu faj na ku làggi
Yeesu woo na Lewi
Yeesu xamle na lu tax ay taalibeem soxlawuñoo woor
Yeesu nee na, mooy boroom bésub noflaay bi
Yeesu faj na nit ku loxoom làggi
Yeesu tànn na fukki ndaw yi ak ñaar
Barke ak toroxte
Mbëggeel ci noon yi
Buleen àtte
Garab gi ak meññeef gi
Ñaari tabaxkat yi
Ngëmu njiitu xare bi
Yeesu dekkal na doomu jigéen ju jëkkëram faatu
Yeesu jàngle na ci mbirum Yaxya
Yeesu ca kër Simoŋ Farisen ba
Léebu beykat bi
Léebu làmp bi
Ñiy waa kër Yeesu dëgg
Yeesu dalal na ngelaw li
Yeesu faj na ku rab jàpp
Yeesu dekkal na doomu Yayrus te faj jigéen
Yeesu yónni na fukki taalibe yi ak ñaar
Yeesu bareel na ay mburu
Piyeer wax na ne, Yeesu mooy Almasi bi
Ndamu Yeesu jolli na ci moom
Yeesu faj na ku rab jàpp
Kan moo gëna màgg?
Bañ nañoo nangu Yeesu ca Samari
Ki bëgga topp Yeesu warula geestu gannaawam
Yeesu yebal na juróom ñaar fukki taalibe ak ñaar
Nit ku baax ku dëkk Samari
Màrt ak Maryaama teeru nañu Yeesu
Ni ñuy ñaane ci Yàlla
Yeesu ak Beelsebul
Firndeg yonent Yàlla Yunus
Léebu làmp bi
Yeesu yedd na Farisen yi ak xutbakat yi
Yeesu artu na taalibeem yi cig naaféq
Léebu nit ku ñàkk xel ki
Wóolu Yàlla
Farlu gi
Jàmm walla féewaloo ci biir nit ñi
Lan mooy jamonoy tey jii
Ku tuubul bàkkaaram, sànku
Yeesu faj na jigéen ju xuuge ci bésub noflaay bi
Léebu doomu fuddën gi
Léebu lawiir bi
Bunt bu xat bi
Dinañu yàq Yerusalem
Yeesu ca kërug Farisen
Léebu ñiy jégglu ci ngan gi
Ab taalibe war na dëddu lépp, topp Yeesu
Léebu xar mu réer ma
Léebu xaalis bu réer ba
Doom ju réer ja
Léebu bëkk-néeg bu njublaŋ bi
Boroom alal ji ak Lasaar
Bàkkaar, ngëm, ak warugaru jaam
Yeesu faj na fukki gaana
Li xew bu Doomu nit ki ñëwee
Léebu àttekat bi ak jigéen ju jëkkëram faatu
Léebu Farisen bi ak juutikat bi
Liir yi
Njiitu Yawut bu bare alal
Yeesu xamle na ñetteelu yoon ne dina dee, dekki
Yeesu faj na ku gumba
Yeesu dugg na ca kër Sase
Léebu surga, ya buur bi dénk xaalisam
Yeesu dugg na Yerusalem
Yeesu jàngle na ca kër Yàlla ga
Sañ-sañu Yeesu
Léebu beykat yi
Galag gi ñuy fey buur bi Sesaar
Sadusen ak ndekkite li
Mbaa Almasi bi mooy sëtu Daawuda?
Saraxu soxna si
Yàqug Yerusalem ak dellusig Doomu nit ki
Njiiti yoon yi fexeel nañu Yeesu
Reer bu mujj ba
Yeesu ñaan na ca tundu Oliw ya
Jàpp nañu Yeesu
Piyeer weddi na Yeesu
Ay alkaati ñaawal nañu Yeesu
Yeesu taxaw na ci kanam Pilaat ak Erodd
Daaj nañu Yeesu ci bant
Yeesu saay na
Rob nañu Yeesu
Yeesu Kirist dekki na
Yeesu feeñu na ñaari taalibe yu jëm Emayus
Yeesu feeñu na ay taalibeem
Yeesu tàggu na ay taalibeem