^
Room
Ubbite gi
Póol sant na Yàlla
Manooree ngi ci xibaaru jàmm bi
Nit ñépp a tooñ Yàlla
Yàlla mooy àtte
Yoonu Musaa, na jariñ ki ko topp
Xaraf, na jariñ boroom
Lu jëm ci jagley Yawut yi
Kenn jubul
Yàlla ubbi na buntu mucc
Njubteg Ibraayma du ci jëfam
Ibraayma gëmoon na digeb Yàlla
Almasi bi moo nu jubale ak Yàlla
Aadamaa nu xañ bakkan, Yeesu delloo nu ko
Bàkkaar yilifatul gëmkatub Yeesu
Ku gëm Yeesu, ag njub ngay surgawu
Yoonu Musaa wàcc na gëmkatub Almasi bi
Yoonu Musaa moo wone ne bàkkaar moo yées
Ab gëmkat namm na lu mu tëlee jëfe
Noowug Yàlla moo jiite gëmkat bi
Teraangay ëllëg ñeel na gëmkat ñi
Cofeelu Yàllaa ngi ci Almasi bi
Yàlla moo tànn bànni Israayil
Sànjum Yàlla rax na yërmande
Bànni Israayil déggoowul ak xibaaru jàmm bi
Coobarey Yàlla mooy ñépp mucc
Yàlla waccul bànni Israayil
Lu jëm ci muccug ñi dul Yawut
Yàlla ñépp la yërëm
Yàllaa yelloo teraanga
Nii la gëmkat bi wara jaamoo Yàlla
Na ñépp déggal njiit yi
Cofeel moo tënk yoonu Musaa
Teewlu war na gëmkat ñi
Bul sikkal sa moroom
Bul yóbbe sa moroom bàkkaar
Na gëmkat yiy xajoonte
Xibaaru jàmm bi ñépp la dikkal
Póol xamle na sababu bataaxalam
Póol dige naa seeti waa Room
Póol nuyu na waa Room
Kàdduy artu ak tàggoo ñeel na waa Room
Teraanga ñeel na Yàlla