^
Sekariah
Ìpè láti padà sí ọ̀dọ̀ Ọlọ́run
Ènìyàn láàrín àwọn igi miritili
Ìwo mẹ́rin àti alágbẹ̀dẹ mẹ́rin
Okùn ìwọ̀n ti Jerusalẹmu
Aṣọ mímọ́ fún olórí àlùfáà
Ọ̀pá fìtílà wúrà àti àwọn igi olifi méjì
Ìwé kíkà ti n fò
Obìnrin nínú agbọ̀n
Kẹ̀kẹ́ ogun mẹ́rin tí ìdájọ́ Ọlọ́run
Adé fún Joṣua
Òdodo àti àánú, kì í ṣe àwẹ̀
Ọlọ́run ṣe ìpinnu láti bùkún Jerusalẹmu
Ìdájọ́ lórí àwọn ọ̀tá Israẹli
Ọba sioni ń bọ̀
Olúwa yóò farahàn
Olúwa yóò gba Juda
Olùṣọ́-àgùntàn méjì
A o pa àwọn ọ̀tá Jerusalẹmu run
Ìṣọ̀fọ̀ fún ọba wọn tí wọn gún lọ́kọ̀
Ìwẹ̀nùmọ́ kúrò nínú ẹsẹ̀
A lu olùṣọ́-àgùntàn, agbo ẹran fọ́nká
Olúwa Wa Jọba