^
1 Tarihi
Rubutaccen tarihi daga Adamu zuwa Ibrahim
Zuwa ’Ya’yan Nuhu Maza
Mutanen Yafet
Mutanen Ham
Semiyawa
Zuriyar Shem
Iyalin Ibrahim
Zuriyar Hagar
Zuriyar Ketura
Zuriyar Saratu
’Ya’yan Isuwa maza
Mutanen Seyir a Edom
Masu mulkin Edom
’Ya’yan Isra’ila maza
Zuriyar Yahuda
’Ya’yan Hezron maza
Daga Ram ɗan Hezron
Zuriyar Kaleb ɗan Hezron
Zuriyar Yerameyel ɗan Hezron
Gidan Kaleb
’Ya’yan Dawuda maza
Sarakuna Yahuda
Zuriyar sarauta bayan zaman bauta
Sauran gidajen Yahuda
Zuriyar Simeyon
Zuriyar Ruben
Zuriyar Gad
Rabin kabilar Manasse
Zuriyar Lawi
Mawaƙan haikali
Zuriyar Issakar
Zuriyar Benyamin
Zuriyar Naftali
Zuriyar Manasse
Zuriyar Efraim
Zuriyar Asher
Zuriyar Shawulu mutumin Benyamin
Mutanen Urushalima
Zuriyar Shawulu
Shawulu ya ɗauke ransa
Dawuda ya zama sarki a bisa Isra’ila
Dawuda ya ci Urushalima
Jarumawan Dawuda
Jarumawa sun haɗa kai da Dawuda
Saura sun haɗa kai da Dawuda a Hebron
Dawowa da akwatin alkawari
Gida da iyalin Dawuda
Dawuda ya ci Filistiyawa da yaƙi
An kawo akwatin alkawari a Urushalima
Yin hidima a gaban akwatin alkawari
Zaburar Dawuda ta godiya
Alkawarin Allah ga Dawuda
Addu’ar Dawuda
Nasarorin Dawuda
Manyan ma’aikatan Dawuda
Dawuda ya ci Ammonawa da yaƙi
An ci Rabba
Yaƙi da Filistiyawa
Dawuda ya ƙidaya mayaƙansa
Shirye-shirye don haikali
Lawiyawa
Gershon
Kohatawa
Merariyawa
Sassan firistoci
Sauran Lawiyawa
Mawaƙa
Matsaran ƙofofi
Masu ajiya da sauran manyan ma’aikata
Ɓangarorin mayaƙa
Manyan shugabannin Kabilu
Masu lura da kayan sarki
Shirye-shiryen Dawuda don haikali
Kyautai don ginin haikali
Addu’ar Dawuda
An yarda da Solomon a matsayin sarki
Mutuwar Dawuda