^
Ezekiyel
Halittu masu rai da kuma ɗaukakar Ubangiji
Kiran Ezekiyel
Kashedi ga Isra’ila
An nuna alamar kwanton ɓauna wa Urushalima
Annabci a kan duwatsun Isra’ila
Ƙarshe ya zo
Bautar gumaka a cikin haikali
An kashe masu bautar gumaka
Ɗaukaka ta rabu da haikali
Hukuncin shugabannin Isra’ila
Alkawarin komowar Isra’ila
An yi alamar zaman bauta
An hukunta annabawan ƙarya
An ƙi masu bautar gumaka
Hukuncin Urushalima babu makawa
Urushalima, kuringa marar amfani
Misalin rashin amincin Urushalima
Gaggafa biyu da kuringa guda
Mutumin da ya yi zunubi zai mutu
Makoki domin sarakunan Isra’ila
Isra’ila ’yan tawaye
Hukunci da Maidowa
Annabci a kan kudu
Babilon, takobin hukuncin Allah
Zunubin Urushalima
’Yan mata biyu mazinata
Tukunyar dahuwa
Matar Ezekiyel ta rasu
Annabci a kan Ammon
Annabci a kan Mowab
Annabci a kan Edom
Annabci a kan Filistiya
Annabci a kan Taya
Makoki domin Taya
Annabci a kan sarkin Taya
Annabci a kan Sidon
Annabci a kan Masar
Makoki domin Masar
An Ƙarye Hannuwan Fir’auna
Al’ul a Lebanon
Makoki domin Fir’auna
Masar ta Gangara zuwa Cikin Lahira
Ezekiyel mai tsaro
An yi bayyanin fāɗuwar Urushalima
Makiyaya da tumaki
Annabci a kan Edom
Annabci wa duwatsun Isra’ila
An tabbatar da maidowar Isra’ila
Kwarin busassun ƙasusuwa
Al’umma ɗaya a ƙarƙashin sarki guda
Annabci a kan Gog
Wurin sabon haikali
Ƙofar shiga ta gabas zuwa filin waje
Filin waje
Ƙofar arewa
Ƙofar kudu
Ƙofofin zuwa filin ciki
Ɗakuna don shirya hadayu
Ɗakuna domin firistoci
Haikalin
Ɗakuna don firistoci
Ɗaukaka ta komo haikali
Bagade
Sarki, Lawiyawa, Firistoci
Rabon ƙasa
Hadayu da ranaku masu tsarki
Kogin da ya malalo daga haikali
Iyakokin ƙasar
Rarraba ƙasar
Ƙofofin sabon birni