^
Ru’uya ta Yohanna
Gabatarwa
Gaisuwa da yabo
Wani kama da Ɗan Mutum
Zuwa ga ikkilisiya a Afisa
Zuwa ga ikkilisiya a Simirna
Zuwa ga ikkilisiya a Fergamum
Zuwa ga ikkilisiya a Tiyatira
Zuwa ga ikkilisiya a Sardis
Zuwa ga ikkilisiya a Filadelfiya
Zuwa ga ikkilisiya a Lawodiseya
Kursiyi a sama
Naɗaɗɗen littafi da kuma Ɗan Ragon
Hatimai
An yi wa 144,000 hatimi
Babban taro sanye da fararen tufafi
Hatimi na bakwai da kaskon zinariya
Ƙahoni
Mala’ika da ƙaramin naɗaɗɗen littafi
Shaidu biyu
Ƙaho na bakwai
Mace da ƙaton maciji
Dabbar daga teku
Dabba daga ƙasa
Ɗan Ragon da 144,000
Mala’iku uku
Girbin duniya
Mala’iku bakwai da annobai bakwai
Kwanoni bakwai na fushin Allah
Babilon, karuwa a kan dabbar
Makoki a kan Babilon
Halleluya sau uku a kan fāɗuwar Babilon
Mahayi a kan farin doki
Shekaru dubu
Hallakar Shaiɗan
An shari’anta matattu
Sabuwar sama da sabuwar duniya
An maido da Eden
Yohanna da Mala’ikan
Maganar ƙarshe. Gayyata da gargaɗi