^
Jëf ya
Yeesu Almasi yéeg na asamaan
Maccas wuutu na Yuda Iskaryo
Noo gu Sell gi dikk na
Piyeer yee na mbooloo ma
Gëmkat ñi bennoo, Yàlla barkeel
Piyeer doxloo na ab lafañ
Piyeer waare na
Piyeer ak Yowaan daje nañook àttekat ya
Mbooloom gëmkat ñi ñaan na ci Yàlla
Gëmkat ñi ñoo bokkoon lépp
Mbugal dab na Anañas ak Safira
Ndawi Almasi faj nañu ñu bare
Fitnaal nañu ndaw yi
Tabb nañu taxawukati mbooloom gëmkat ñi
Teg nañu Eccen loxo
Eccen layoo na
Bóom nañu Eccen
Fitnaal nañu mbooloo mi
Filib waare na ca Samari
Ab ñeengokat gis na ku ko joŋ
Filib yee na ab jaraafu Ecopi
Sóol tuub na
Piyeer faj na nit
Piyeer dekkal na nit
Korney woo na Piyeer
Piyeer wuyji na Korney
Piyeer layoo naak waa Yerusalem
Mbooloo sosu na ca Àncos
Yàlla yiwi na Piyeer
Buur Erodd dee na
Yàlla yónni na Barnaba ak Sóol
Dunu Sippar jot na ci kàddug Yàlla
Waa Pisidi jot nañu ci kàddug Yàlla
Póol ak Barnaba waare nañu ca Ikoñum
Póol ak Barnaba waare nañu ca Listar
Délsi nañu Àncos gu Siri
Péncoo am na ca Yerusalem
Ndaje ma bind na ñi dul Yawut
Póol ak Silas ànd nañu
Timote fekksi na Póol ak Silas
Yàlla feeñu na Póol
Lidi gëm na Almasi ca Filipi
Tëj nañu kaso Póol ak Silas
Xibaaru Yeesu yëngal na Tesalonig
Póol ak Silas dem nañu Bere
Póol waare na ca Aten
Póol tiiñ na waa Korent
Póol délsi na Àncos gu Siri
Póol tukki na ñetteel bi yoonam
Póol jàngle na ca Efes
Waa Efes waaru nañu
Efes yëngu na
Póol jaare na Maseduwan ak Geres
Póol dekkal na nit ca Torowas
Póol tàggtoo naak gëmkati Efes
Póol jublu na Yerusalem
Póol agsi na Yerusalem
Jàpp nañu Póol
Póol layoo na ak Yerusalem
Póol as goru Room la
Póol taxaw na ca kurélu àttekati Yawut ya
Yawut ya fexeel nañu Póol
Yóbbu nañu Póol Sesare
Póol layoo na ci kanam boroom réew ma
Póol layoo na ca kanam Festus
Festus diisoo na ak buur Àggripa
Póol teew na ci kanam Àggripa
Póol layoo na fa kanam Àggripa
Póol dugg na gaal, jëm Room
Ngëlén sàqi na
Gaal ga tas na
Póol gane na dunu Màlt
Àgg nanu Room
Póol waare na ca Room