^
Njàlbéen ga
Yàlla sàkk na àddina, fal ci nit
Cosaanal asamaan ak suuf
Yàlla dugal na nit Àjjana, jox ko ndigal
Yàlla dàq na nit Àjjana
Kayin rey na Abel
Askanu Kayin
Askanu Aadama, ba ci Nóoyin
Yàlla fas na yéene tas àddina ndax mbonu nit
Askanu Nóoyin
Yàlla musal na Nóoyin ci mbënn mi
Nóoyin génn na gaal gu mag ga
Yàlla fas na kóllëre ak Nóoyin
Mbirum Nóoyin ma aki doomam
Askanu doomi Nóoyin
Xeet yi sosoo ci doomi Nóoyin
Li jëm ci askanu Yafet
Li jëm ci askanu Xam
Li jëm ci askanu Sem
Yàlla safaan na làkku àddina, mu jaxasoo
Askanu Sem, maamu Ibraam
Askanu Teraa, baayu Ibraam
Yàlla sant na Ibraam, mu gàddaay
Ibraam dem na réewum Misra
Ibraam ak Lóot teqlikoo nañu
Digeb Aji Sax ja ak Ibraam
Ibraam wallu na Lóot
Melkisedeg ñaanal na Ibraam barke
Yàlla fas na ak Ibraam kóllëre
Ismayla juddu na
Yàlla soppi na turu Ibraam
Xaraf màndargaal na kóllëreg Yàlla
Ibraayma ak ganam ña
Ibraayma tinul na waa Sodom
Bàkkaari waa Sodom
Lóot génn na Sodom
Yàlla tas na dëkk yooyu di Sodom ak Gomor
Mbirum Lóot ak doomam yu jigéen ya
Lu jëm ci Ibraayma ak Abimeleg
Juddub Isaaxa
Saarata jote na ak Ismayla ak Ajara
Ibraayma waatoo na ak Abimeleg
Yàlla nattu na Ibraayma
Askanu Naxor
Ibraayma jënd na suuf ca Kanaan
Isaaxa jël na Rebeka soxna
Ibraayma nelaw na
Askanu Ismayla
Askanu Isaaxa doomu Ibraayma
Esawu sàggane na céram
Isaaxa nëbbu na waa Gerar ngir mucc
Isaaxa fas na kóllëre ak Abimeleg
Esawu jël na ay soxna
Yanqóoba jëkk na Esawu ci ñaanam
Yanqóoba dem na ca nijaayam
Esawu jël na keneen soxna
Yanqóoba sàrtoo na ak Yàlla
Yanqóoba daje na ak Rasel
Lu jëm ci njabootu Yanqóoba
Yanqóoba woomle na
Yanqóoba toxu na, jëm Kanaan
Laban dabi na Yanqóoba
Yanqóoba ragal naa daje ak Esawu
Lu jëm ci bëreb Yanqóoba ba
Yanqóoba ak Esawu daje nañu ci jàmm
Tooñ nañu Diina doomu Yanqóoba
Yanqóoba sanc na Betel
Beñamin juddu na, Rasel faatu
Doomi Yanqóoba ya
Isaaxa nelaw na
Askanu Esawu
Lu jëm ci askanu Seyir
Lu jëm ci buur ya jëkka falu ca Edom
Askanu Yanqóoba
Yuusufa gént na lu yéeme
Lu jëm ci Yuda ak Tamar ak seen askan
Jaay nañu Yuusufa jawriñu Firawna
Soxnas Potifaar fexeel na Yuusufa
Tëj nañu Yuusufa kaso
Yuusufa firi na ñaari gént
Firawna gént na
Yuusufa firi na génti Firawna
Firawna fal na Yuusufa, mu jiite Misra gépp
Magi Yuusufa ya dem nañu Misra
Yuusufa xupp na magam ya
Doomi Yanqóoba ya dellu nañu Kanaan
Magi Yuusufa ya yóbbu nañu Beñamin
Magi Yuusufa ya dellu nañu Misra
Yuusufa nattu na ay magam
Yuda tinul na Beñamin ca Yuusufa
Yuusufa xàmmiku na ay magam
Firawna woo na Yanqóoba Misra
Yanqóoba dem na Misra
Njabootu Yanqóoba, gi ñëw Misra
Yanqóoba gis na Yuusufa
Yuusufa nuyole na ay bokkam Firawna
Lu jëm ci saytub Yuusufa ca xiif ba
Lu jëm ci ati Yanqóoba yu mujj ya
Israyil ñaanal na Efrayim ak Manase
Yanqóoba tàggoo na
Yanqóoba nelaw na
Yuusufa rob na Yanqóoba réewu Kanaan
Magi Yuusufa yaa ngi jéggalu
Yuusufa nelaw na