^
Yowaan
Almasi bi moo di Kàddu gi, di leer gi
Yaxya seedeel na Almasi bi
Yeesu moo di Xarum Yàlla
Lu jëm ci ñi njëkka topp Yeesu
Yeesu woo na Filib ak Natanayel
Yeesu def na kéemaan ca Kana
Yeesu dàq na jaaykat ya ca kër Yàlla ga
Yeesu waar na waarekatub bànni Israayil
Yaxya nangu na ne Yeesu moo sut lépp
Yeesu feeñu na ndaw su dëkk Samari
Taalibey Yeesu ya délsi nañu
Waa Samari ñu bare gëm nañu Yeesu
Yeesu faj na doomu dagu buur
Yeesu faj na ab jarag
Ab sañ-sañ ñeel na Doomu Yàlla ji
Sañ-sañu Yeesu am na ay firnde
Yeesu leel na mbooloo
Yeesu dox na ci kaw ndox
Yeesu mooy ñamu dund
Taalibey Yeesu yu bare xàcc nañu
Yeesu dem na ca màggalu Mbaar ya
Yeesu jàngale na ca màggal ga
Ndax Yeesu mooy Almasi bi?
Njiiti Yawut yi gëmuñu Yeesu
Jigéenu njaalookat mucc na ci ab daan
Li Yeesuy wax mooy dëgg
Yeesu ŋàññ na waa kër Ibraayma
Doomi Seytaane, jëfi Seytaane
Yeesu junj na darajaam
Yeesu faj na gumbag judduwaale
Ka gumba woon seedeel na Yeesu
Cilmaxa dëgg, ci xol la
Yeesu nee ku jaare ci moom, mucc
Yawut ya gàntal nañu Yeesu
Lu jëm ci deewug Lasaar
Yeesu mooy dekkal, di dundal
Yawut yi jógal nañu Yeesu
Maryaama teral na Yeesu
Yeesu dugg na Yerusalem
Yeesu yégle na ag deewam
Yeesu bërgël na Yawut ya
Yeesu raxas na tànki taalibeem
Yeesu weer na Yuda
Yeesu nee, Piyeer dina jàmbu
Yeesu dëfal na taalibe ya
Yeesu mooy yoon wi jëm ci Yàlla
Yeesu dige na Noo gu Sell gi
Yeesu mooy reseñ gi
Ku bañ Yeesu, bañ ab taalibeem
Taxawukat bi am na sasam
Tiisu gëmkat tey, bànneexam ëllëg
Yeesu daan na àddina
Yeesu sàkku na darajaam ja woon
Yeesu ñaanal na ay taalibeem
Yeesu ñaanal na ay gëmkatam
Jàpp nañu Yeesu
Yóbbu nañu Yeesu ca Anas
Piyeer jàmbu na
Sarxalkat bu mag ba seetlu na Yeesu
Piyeer jàmbooti na
Yeesu dem na kër Pilaat
Teg nañu Yeesu àtteb dee
Daaj nañu Yeesu ci bant
Yeesu saay na
Rob nañu Yeesu
Yeesu Almasi bi dekki na
Yeesu feeñu na Maryaamam Magdala
Yeesu feeñu na taalibe yi
Yeesu yedd na Tomaa
Yeesu feeñu na juróom ñaari taalibe
Yeesu sas na Piyeer