^
Isaiah
Ọlọ̀tẹ̀ orílẹ̀-èdè kan
Òkè Olúwa
Ọjọ́ Olúwa
Ìdájọ́ lórí i Jerusalẹmu àti Juda
Ẹ̀ka Olúwa náà
Orin ọgbà àjàrà náà
Ègún àti ìdájọ́
Ìpè sí iṣẹ́ ìránṣẹ́ Isaiah
Àmì ti Emmanueli
Isaiah àti ọmọ rẹ jẹ àmì
Bẹ̀rù Ọlọ́run
A bí ọmọ kan fún wa
Ìbínú Olúwa Sí Israẹli
Ìdájọ́ Ọlọ́run Lórí Asiria
Àwọn ìyókù Israẹli
Ẹ̀ka láti ọ̀dọ̀ Jese
Orin ìyìn
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Babeli
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Asiria
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì àwọn Filistini
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Moabu
Ọ̀rọ̀-ìmọ̀ ní ti Damasku
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Kuṣi
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Ejibiti
Àsọtẹ́lẹ̀ tó lòdì sí Ejibiti àti Kuṣi
Àsọtẹ́lẹ̀ tó lòdì sí Babeli
Àsọtẹ́lẹ̀ lòdì sí Edomu
Àsọtẹ́lẹ̀ tó lòdì sí Arabia
Àsọtẹ́lẹ̀ kan nípa Jerusalẹmu
Àsọtẹ́lẹ̀ kan nípa Tire
Ìparun Olúwa lórí ilẹ̀ ayé
Ẹ yin Olúwa
Orin ìyìn kan
Ìdáǹdè Israẹli
Ègbé ni fún Efraimu
Ègbé ni fún ìlú Dafidi
Ègbé ni fún àwọn tí o gbẹ́kẹ̀lé Ejibiti
Ìjọba òdodo náà
Àwọn obìnrin Jerusalẹmu
Ìpọ́njú àti ìrànlọ́wọ́
Ìdájọ́ Ọlọ́run lòdì sí àwọn orílẹ̀-èdè
Ayọ̀ àwọn ẹni ìràpadà
Sennakeribu dẹ́rùba Jerusalẹmu
A sọ àsọtẹ́lẹ̀ nípa ìdáǹdè Jerusalẹmu
Àdúrà Hesekiah
Ìṣubú Sennakeribu
Àìsàn Hesekiah
Àwọn ikọ̀ ọba láti Babeli
Ìtùnú fún àwọn ènìyàn Ọlọ́run
Olùrànlọ́wọ́ fún Israẹli
Ìránṣẹ́ Olúwa náà
Orin ìyìn sí Olúwa
Israẹli fọ́jú ó dití
Olùgbàlà Israẹli kan ṣoṣo
Àánú Ọlọ́run àti àìṣòdodo Israẹli
Israẹli tí a yàn
Olúwa ni, kì í ṣe ère òrìṣà
A ó tún máa gbé Jerusalẹmu
Àwọn Ọlọ́run Babeli
Ìṣubú Babeli
Israẹli olórí kunkun
Israẹli dòmìnira
Ìránṣẹ́ Olúwa Náà
Ìmúpadàbọ̀sípò Israẹli
Ẹ̀ṣẹ̀ Israẹli àti ìgbọ́ràn ìránṣẹ́
Ìgbàlà ayérayé fún Sioni
Ago ìbínú Olúwa
Ìpọ́njú àti ògo ìránṣẹ́ náà
Ògo ọjọ́ iwájú ti Sioni
Ìpè sí àwọn tí òrùngbẹ n gbẹ
Ìgbàlà fún àwọn mìíràn
Ẹ̀sùn tí Ọlọ́run fi kan àwọn ìkà
Ìtùnú fún àwọn oníròbìnújẹ́
Àwẹ̀ tòótọ́
Ẹ̀ṣẹ̀, ìjẹ́wọ́ àti ìràpadà
Ògo Sioni
Ọdún ojúrere Olúwa
Orúkọ Sioni tuntun
Ọjọ́ ẹ̀san àti ìràpadà Ọlọ́run
Ìyìn àti àdúrà
Ìdájọ́ àti ìgbàlà
Àwọn ọrun tuntun àti ayé tuntun
Ìdájọ́ àti ìrètí