Macë
<
0
>
^
Macë
Cosaanu Yeesu Almasi bi
Lu jëm ci juddub Yeesu Almasi bi
Fóore ya seetsi nañu Yeesu
Waa kër Yuusufa gàddaay nañu Misra
Waa kër Yuusufa dellu nañu Israayil
Yaxya waare na ngir nit ñi tuub
Yaxya sóob na Yeesu ci dexu Yurdan
Yeesu të na Seytaane
Yeesu door na liggéeyam ca Galile
Yeesu tànn na ñeenti taalibe
Ñii la ndokkale ñeel
Xorom ak leer ñooy misaali gëmkat ñi
Yoonu Musaa ak kàdduy waxyu ci Yeesu la mate
Mere nit ki mooy bóom ko
Ku xemmem jigéen, njaaloo nga
Njaaloo doŋŋ moo daganal pase
Bul xàcc sa ngiñ
Bul feyu
Buleen sarxe ngir ngistal
Buleen ñaan ngir ngistal
Buleen woor ngir ngistal
Alal fa Yàlla
Wóoluleen Yàlla
Sikkal jàmbur aay na
Yàlla nangu na ñaanu ku gëm
Buntu dund xat na
Doomu garab, ndey ja
Ki dégg, jëfe, moo xelu
Yeesu faj na ku gaana
Ngëm gu réy, yool bu réy
Yeesu faj na jarag yu bare
Yeesu dalal na ngelaw
Yeesu faj na ñaar ñu rab jàpp
Yeesu faj na ab lafañ ca Kapernawum
Yeesu woo na Macë
Koor am na bésam
Yeesu dekkal na, faj na
Yeesu faj na ñaari gumba
Yeesu faj na boroom rab
Yeesu yërëm na mbooloo mi
Yeesu yebal na fukki ndaw ya ak ñaar
Yaxya yónnee na ca Yeesu
Yéemu, tuub mbaa sànku
Woote bu mag jib na
Yeesu, boroom bésub Noflaay
Yeesu faj na nit ku loxoom làggi
Yeesu faj na boroom rab bu gumba, luu
Sosal Noowug Yàlla moo yées
Yonent Yàlla Yunus doy na firnde
Déggal Yàllaa gën bokk ak Yeesu
Jiwu wuute na aw demin
Ku déggadi la Yeesu di léeb
Yeesu firi na léebu jiwu mi
Ab jëmb misaal na nguurug Yàlla
Doomu fuddën misaal na nguurug Yàlla
Lawiir misaal na nguurug Yàlla
Yeesu firi na léebu jëmb bi
Nguurug asamaan moo gën alal
Mbaalum géej misaal na nguurug asamaan
Dëgg yees na, yàgg na
Nasaret gàntal na
Yaxya faatu na
Yeesu leel na mbooloo
Yeesu dox na ca kaw ndox ma
Farisen aada la jiital
Yeesu baaxe na jàmbur bu dul yawut
Yeesu faj na ñu wopp
Yeesu leelati na mbooloo
Diiŋatkat laaj na firnde
Misaal tiiñ na taalibe ya
Piyeer dégg na ndéey
Leeru Yeesu feeñ na
Yeesu faj na xale buy say
Yeesu baamtu na ag mujam
Yeesu fey na lu ko warul
Tuut tey, sut ëllëg
Bàkkaarloo nit ak xeebaate warul
Yàlla bëggul kenn réer
Bàkkaaru biiri bokk laaj na ab saytu
Ku ñu yërëm war naa yërëme
Pase daganul
Gone am na yelleef
Alal gàllankoor na boroom
Bëccëg woroo na te pey ga di benn
Yeesu baamooti na ag mujam
Taalibe ñaan na liy kumpa
Yeesu faj na ñaari gumba
Yeesu dugg na Yerusalem
Yeesu dàq na jaaykat ya ca kër Yàlla ga
Yeesu rëbb na garabu figg ga
Lu jëm ci sañ-sañu Yeesu
Tuub moo gën të
Beykat wor na boroom tool
Gàntal ab teraanga, dàq sa njariñ
Sesaar ak wàllam, Yàlla ak wàllam
Ab Sadusen gëmul dee-dekki
Lenn ndigal moo tënk lépp
Ndax Almasi bi mooy sëtub Daawuda?
Yeesu rëbb na jinigalkat ya
Yerusalem tas, Doomu nit ki délsi
Yàlla rekk moo xam bés ba
Séentu sab sang laaj na teewlu
Ndénkaane aw sas la
Almasi bi mooy àtte àddina
Njiiti yoon yi fexeel nañu Yeesu
Jigéen teral na Yeesu
Yuda wor na Yeesu
Reerub tàggatoo jot na
Yeesu ñaan na ci biir tiis wu réy
Jàpp nañu Yeesu
Yeesu jànkoonte na ak àttekat ya
Piyeer jàmbu na
Yuda réccu na
Yeesu taxaw na fa kanam Pilaat
Takk-der ya ñaawal nañu Yeesu
Daaj nañu Yeesu
Yeesu saay na
Rob nañu Yeesu
Yeesu Almasi bi dekki na
Macë
<
0
>
© 2025 MBS